เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม พระสมเด็จ หลังสิวลี  (อ่าน 839 ครั้ง)
mykorkai
Newbie
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 03:44:55 pm »

สอบถามพี่ๆๆ พระสมเด็จหลังสิวลีองค์นีเป็นพระของหลวงพ่อกรวยทันสร้างหรือป่าวครับ เป็นพระแท้ไหมครับ ขอบคุณครับ
joker
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 11:22:41 am »

องค์นี้ไม่ทราบครับ
พิมพ์นี้มี เอวเล็กกับเอวใหญ่ ตามกระแสว่าหลวงพ่อมาปลุกเสก(ขายเป็นพระหลวงพ่อได้ราคาดี)
ระยะหลังๆแตกออกมาจากวัดอีก เยอะมาก แยกแยะไม่ได้ว่าองค์ไหนหลวงพ่อเสก
หน้า: [1]
  พิมพ์