เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอครับ  (อ่าน 15193 ครั้ง)
joker
Hero Member

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:28:41 am »

เวบฟรีดูฟรี ก็คัดสรร คน หน่อยครับ สำหรับผมไม่มีปัญหา ถ้าผมอยากศึกษาหาความรู้
ส่วนเรื่องอื่นๆ ผมไม่สนครับ  ดูแต่สิ่งดีๆก็พอ แต่ดูแว๊ปๆ มีคนมาถุย  แสดงว่ามารยาททรามมากครับ ผมขอประนาม
jirat
Full Member

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 09:52:43 pm »

เวบฟรีดูฟรี ก็คัดสรร คน หน่อยครับ สำหรับผมไม่มีปัญหา ถ้าผมอยากศึกษาหาความรู้
ส่วนเรื่องอื่นๆ ผมไม่สนครับ  ดูแต่สิ่งดีๆก็พอ แต่ดูแว๊ปๆ มีคนมาถุย  แสดงว่ามารยาททรามมากครับ ผมขอประนาม
แหม พ่อคนดี๊ ผมมันมารยาททรามครับที่ดันไปถุยใส่คนมาหาเรื่อง พวกที่ประเภทคิดว่าคนอื่นโง่กว่า จะให้ผมทำยังไงดีครับถึงจะเรียกเป็นคนดีคร้าบ ต้องกราบสวัสดีเขาด้วยไหม หรือต้องเลียรุ่นใหญ่ ประเภทผิดถูกไม่สนดี สนแต่ว่าเข้าข้างแล้วได้หน้า......แต่ถ้าจะต้องเป็นคนดีในสายตาคุณด้วยการโกหก ตอแหล ปลิ้นปล้อน ยกยอคนเลวอ่ะนะ ผมเป็นคนทรามๆ แบบนี้ต่อไปดีกว่า คนเรานี่มันหลายจำพวกแฮะ ไอ้พวกถ่อยๆ เอย แขวะคนอื่นมั่ง เหน็บคนอื่นมั่ง แถมคนที่เขาแขวะเขาด่าก็เจ้าของเว็บที่ตัวเข้าไปวิ่ง บางคนพูดจาลากเอาตัวเ_ี้ยมาวิ่งต่อหน้าหลวงพ่อเอย พวกขี้โม้โอ้อวด ไหนจะพวกโกหก ตอแหล หลักฐานโทนโท่พวกบอกไม่สน อ่านแล้วทำเฉย -------สนอย่างเดียวผมที่ถุยใส่ไอ้พวกที่มาหาเรื่อง 5555 สุดโค่ยอีกแล้วคร๊าฟฟฟ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Ya samsen
Sr. Member

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 04:11:13 pm »

เลิกทะเลาะกันดีกว่า ขายพระแดกกันทั้งงั้น มาผมคนเดียว แล้วให้ทุกคนรักกัน
Ya samsen
Sr. Member

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 04:13:56 pm »

เลิกทะเลาะกันดีกว่า ขายพระแดกกันทั้งงั้น มาผมคนเดียว แล้วให้ทุกคนรักกัน
มารุมด่าและตำหนิผมดีก่า รับได้ ทุกคำด่า แล้วทุกคนจะได้รักกัน
Ramintra 39
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 04:40:51 pm »

เห็นด้วยครับ พี่  ๆ เลิกเถอะครับ วัยวุฒิผมเชื่อว่าเป็นผู้ใหญ่กันทุกคนแล้วล่ะ  มาสร้างสรรค์สิ่งที่ดีงามกันเถอะครับ  ทะเลาะกันไปทำไม  ได้อะไรขึ้นมาครับ  กลุ่มพี่ ๆ ที่จะเป็นรากฐานให้กับศิษย์หลวงพ่อรุ่นผม และรุ่นต่อ ๆ ไปในวันข้างหน้า  ผมขออนุญาติกล่าวถึงบุคคลท่านหนึ่ง  พี่ erawan  ผมเชื่อมั่นหลาย ๆ คน เข้ามาดู มาศึกษา พระของหลวงพ่อของพี่ erawan   (พี่ครับ พี่ดูพระของพี่ erawan พี่มีความรู้สึกที่ดีไหม)   ผมอยากจะให้พี่ ๆ สร้างมาตรฐานอย่างนี้จังครับ  เชื่อมั่นครับ พี่ ๆ ทุกคนทำได้   ///       
joker
Hero Member

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:28:47 am »

เวรกรรมจริงๆ ไม่สมกับที่โอ้อวดว่าตัวเองเรียนสูง
ขุนทัพ
Administrator
Hero Member

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:34:11 pm »

แหม พ่อคนดี๊ ผมมันมารยาททรามครับที่ดันไปถุยใส่คนมาหาเรื่อง พวกที่ประเภทคิดว่าคนอื่นโง่กว่า จะให้ผมทำยังไงดีครับถึงจะเรียกเป็นคนดีคร้าบ ต้องกราบสวัสดีเขาด้วยไหม หรือต้องเลียรุ่นใหญ่ ประเภทผิดถูกไม่สนดี สนแต่ว่าเข้าข้างแล้วได้หน้า......แต่ถ้าจะต้องเป็นคนดีในสายตาคุณด้วยการโกหก ตอแหล ปลิ้นปล้อน ยกยอคนเลวอ่ะนะ ผมเป็นคนทรามๆ แบบนี้ต่อไปดีกว่า คนเรานี่มันหลายจำพวกแฮะ ไอ้พวกถ่อยๆ เอย แขวะคนอื่นมั่ง เหน็บคนอื่นมั่ง แถมคนที่เขาแขวะเขาด่าก็เจ้าของเว็บที่ตัวเข้าไปวิ่ง บางคนพูดจาลากเอาตัวเ_ี้ยมาวิ่งต่อหน้าหลวงพ่อเอย พวกขี้โม้โอ้อวด ไหนจะพวกโกหก ตอแหล หลักฐานโทนโท่พวกบอกไม่สน อ่านแล้วทำเฉย -------สนอย่างเดียวผมที่ถุยใส่ไอ้พวกที่มาหาเรื่อง 5555 สุดโค่ยอีกแล้วคร๊าฟฟฟ

เรียน คุณ jirat

เนื่องด้วยทางคุณ ได้มาโพสล์ข้อความที่ไม่เหมาะสม
และได้มีสมาชิกเข้ามาเตือน ถึงการกระทำของคุณ
แทนที่ทางคุณ จะปรับปรุงการกระทำของคุณ
ดังนั้น ทางผมขอระงับการใช้งาน user ของคุณ...เป็นการชั่วคราว

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขุนทัพ
pakasit
Hero Member

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2012, 05:46:50 pm »

ผมชื่อ ปกาศิต ทองศิริ ครับ 3669800148573ครับ (เราลูกศิษย์หลวงพ่อองค์เดียวกันขอบคุณครับ)
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์