เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: องค์ไหนแท้ครับ  (อ่าน 850 ครั้ง)
Tanakorn
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 04:28:59 pm »

ช่วยกันวิเคราะห์องค์ไหน เฉพาะองค์เนื้อดำ เก้แท้ไม่ต้องเกรงใจกันครับ
Tanakorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 07:35:06 am »

พระแหวกม่าน 2 องค์นี้..ท่านที่อ่านกระทู้นี้คงคิดว่าผมปัญญาอ่อนแน่ๆเลย..ที่ผมนำมาเสนอนั้นผมอยากให้ท่านอย่ามองข้ามพระที่เราดูว่าเก๊หรือไม่ดี..องค์พระแหวกม่านพิมพ์มารวิชัย..ชัวร์..ของลูกสาวลุงเฉลียวคนที่2 ราคาตอนนี้มีคนมาเสนอให้เขา.70000.บาท..องค์ดำพิมพ์สมาธิผมคิดว่าเซียนและเสี้ยนคงไม่ซื้อแน่ต้องโดนสวดกันแน่ๆ..แต่ผมซื้อครับถ้าเก็บไว้บูชาเอง..ถ้าเป็นพิมพ์มารวิชัยผมขายเอาตังส์ครับ..เพราะองค์ดำหลวงพ่อทำเอง..ถอดพระพิมพ์นิยมเขา..สรุปพระองค์ดำแท้ครับ..ขอให้ทุกท่านถ้าพบอย่างนี้ไม่แพงเก็บเถอะครับ..องค์ดำนี้เป็นของสาวหมอเฉลียวคนที่3..(พ่อให้พระลูก..คงไม่ให้พระเก๊ไปแขวนคอนะครับ) เมื่อก่อนผมพยายามขอเช่าซื้อไม่ให้สักทีกี่ปีๆก็ไม่ให้..วันหน้าจะถ่ายรูปพระองค์ดำชัดๆมาให้ศึกษากันใหม่ครับ..สวัสดี
ตาสว่าง
Global Moderator
Hero Member

กรรมมุนา วตตะตีโลโก

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:23:01 am »

ผมไม่กล้าทาย กลัวเป็นน้ำผึ้งหยดเดียว เสียวกันทั้งสาย เหมือนพระสังกัจจายน์อีก  ชุดนี้เล่นผิดมานานจนฝังรากลึกผมขอผ่านไปดีกว่าจริงมะแป๊ะ  องค์ดำผมเคยเจอ ๑ องค์น่าจะ 20ปีแล้วและไม่เคยเจอองค์ที่สองพึ่งได้เห็นนี่แหละน่าจะถ่ายชัดๆ แต่ท่านเลี่ยมปิดคงยาก ขอบคุณครับ

ใครชอบใครชังช่างเถิด ใครเชิดใครชูช่างเขา ใครนินทาด่าบ่นทนเอา ตัวเราร่มเย็นเป็นพอ
jirat
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 07:16:53 pm »

เก่งจริงๆ เลยครับ  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ ว่าแต่ถามคนในสายเขาก่อนดีกว่ามั้ย..............ครับว่าเสียวมั้ย  อิอิ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ตาสว่าง
Global Moderator
Hero Member

กรรมมุนา วตตะตีโลโก

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 02:30:40 pm »

กำลังรอให้ใครซักคนมาถาม อิอิคุณแป๊ะคงเสียวจนชินชาส่วนผมไม่ยุ่งครับพิมพ์นี้เกิดไม่ทัน เด๋วหาหลักฐานมาไม่ได้ เฉยดีกว่า ไม่อาวดีกว่า 

ใครชอบใครชังช่างเถิด ใครเชิดใครชูช่างเขา ใครนินทาด่าบ่นทนเอา ตัวเราร่มเย็นเป็นพอ
หน้า: [1]
  พิมพ์