เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปลัดขิก หลวงพ่อกวย ติดรางวัลที่ 2 ที่ Big-C เชียงใหม่  (อ่าน 3088 ครั้ง)
toi
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 10:42:14 pm »

ส่งมาให้ผมใช้ดีกว่าครับ 555
          แต๊ๆครับ ส่งให้พวกเดียวกันใช้ซะยังดีกว่าเลยครับ เพราะไม่ต้องเสียความรู้สึกไงครับ ขอบคุณนะครับ

MATA
Full Member

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:08:45 am »

ส่งให้ผมด้วยครับ..รับรองไม่ช้ำเหมือนส่งเข้าประกวดคร้าบบ...
toi
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:42:38 pm »

ส่งให้ผมด้วยครับ..รับรองไม่ช้ำเหมือนส่งเข้าประกวดคร้าบบ...
         จำำไว้เลยครับ อย่าส่งพระประกวดอีก หากต้องการใบรับกระกัน ให้ส่ง บ.สยามปุระจำกัด เว็บยู ค่าตรวจเช็ค 200 เท่านั้นเอง คนอื่นสวดองค์ที่เค้าออกใบรับประกันให้แล้ว เอาไปขายให้เค้าเลย เค้าก็รับซื้อครับ  ขอบคุณครับ

ขุนทัพ
Administrator
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 01:26:04 am »

เคยส่งพระเข้าประกวด 2 ครั้ง
เพราะกรรมการ สายหลวงพ่อกวย ให้ช่วยส่ง
ได้หนังสืองานประกวด มาหลายเล่ม เก็บจนปลวกขึ้น
ทุกวันนี้ยังไม่เคยเปิดดูเลย ว่าในนั้นมีเรื่องพระอะไรบ้าง
เรื่องการประกวดพระ ส่วนตัวผมเฉยๆ ครับ
เอาเวลาเดินหาพระ ตามแผงงานประกวด...สนุกกว่ากันเยอะเลย...ครับ
 ขอบคุณครับ

toi
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 06:52:26 am »

เคยส่งพระเข้าประกวด 2 ครั้ง
เพราะกรรมการ สายหลวงพ่อกวย ให้ช่วยส่ง
ได้หนังสืองานประกวด มาหลายเล่ม เก็บจนปลวกขึ้น
ทุกวันนี้ยังไม่เคยเปิดดูเลย ว่าในนั้นมีเรื่องพระอะไรบ้าง
เรื่องการประกวดพระ ส่วนตัวผมเฉยๆ ครับ
เอาเวลาเดินหาพระ ตามแผงงานประกวด...สนุกกว่ากันเยอะเลย...ครับ
 ขอบคุณครับ

จริงครับ ทำให้เสียโอกาสจะได้พระดีดีไปได้ครับ ขอบคุณครับผม

เอกลำพัน
Sr. Member

ตายเพราะกตัญญูดีกว่าอยู่แต่เนรคุณ

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 07:40:27 am »

ของพี่ขุนสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

เมื่อมั่งมีแล้วก้ออย่าลืมวัดและโรงเรียนท่าน หมั่นกลับไปอุปถัมภ์จุนเจือแก่เด็กๆและที่วัดกันบ้าง
pol
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 10:41:57 pm »

หวัดดีครับ ป๋า toi ผมอยู่เชียงใหม่อยากชม พระป๋าบ้างนะครับ ไม่รู้สะดวกให้เบอร์โทรมัยครับ เมื่อก่อนเคยมีเบอร์ แต่โทรศัพย์หายนะครับ ไม่ได้อยู่เชียงใหม่นานเลยครับ เคยเข้าไปหาพี่ที่บ้านด้วยนานแล้ว  ขอบคุณครับ
toi
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 10:02:34 pm »

หวัดดีครับ ป๋า toi ผมอยู่เชียงใหม่อยากชม พระป๋าบ้างนะครับ ไม่รู้สะดวกให้เบอร์โทรมัยครับ เมื่อก่อนเคยมีเบอร์ แต่โทรศัพย์หายนะครับ ไม่ได้อยู่เชียงใหม่นานเลยครับ เคยเข้าไปหาพี่ที่บ้านด้วยนานแล้ว  ขอบคุณครับ
          สวัสดีครับ ยินดีรู้่จักครับ ต้อย 089 554 5541 ขอบคุณมากครับ

sitthiphol
Sr. Member

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 12:35:07 am »

ขอบคุณครับป๋าต้อย,พี่ขุนทัพ
มีแต่ของสวยๆมาให้ชมทั้งน้านเลยเห็นแล้วอยากด้ายยยย

พูดน้อยเสียน้อย พูดมากเสียมาก
ไม่พูดไม่เสีย นิ่งเสียโพธิสัต
toi
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 11:32:27 pm »

ขอบคุณครับป๋าต้อย,พี่ขุนทัพ
มีแต่ของสวยๆมาให้ชมทั้งน้านเลยเห็นแล้วอยากด้ายยยย
          ขอบคุณมากครับผม

toi
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 10:45:26 pm »

ตำหนิด้านบนของปลัดขิกรุ่นแรกครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์