เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !! พระสมเด็จแหวกม่าน พิมพ์อกใหญ่ ฉลองพุทธศักราชใหม่ 2554 ครับ !!  (อ่าน 4214 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 02:29:54 pm »

อ๋อ...ประเภทหลอกลวง อำคนมาออกของ ปกปิดข้อมูล เห็นแก่ตัว จะเอาเอง สิครับแบบนี้ผมเรียก "เขี้ยว" นะครับป๋า แต่ไอ้ที่มี "เขี้ยว" นี่มีหลายพันธุ์ด้วยนะครับ 55555+++ 

"พระสมเด็จแหวกม่าน ท่านใดมีไว้บูชาติดกายจะสมหวัง สุขสดชื่น ผ่านทุกอุปสรรค อุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีพลังอำนาจบารมีสะท้อนกลับผู้มิหวังดี ปลอดภัยจากโรคร้าย ตัดเวรชะลอกรรม จงกระทำแต่ความดี ท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล"
คางเครา
Full Member

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 11:50:46 pm »

คนขายเขาบอกเท่าไร มีตังค์สู้ได้ซื้อ  ไม่ว่าพระหลวงพ่อหลักร้อย หลักพัน และหลักหมื่น ไม่อ้างนู้นอ้างนี่เพื่อกดราคาเขา แบบนี้ผมยกให้เป็นสายตรงตังจริงครับ   ที่ผมว่าไม่ใช่สายตรงหลวงพ่อกวยคือ เซียนประเภทชอบอ้างว่า ไม่ใช่พระหลวงพ่อกวยนะ  ถึงเป็นพระหลวงพ่อกวยแต่ไม่ใช่พิมพ์นิยมนะ  เป็นพระนอกวัดเพียงแต่หลวงพ่อกวยไปร่วมปลุกเสกเท่านั้นนะ  ดังนั้นต้องราคาถูกๆหน่อย ประมาณนี้แหละครับ  ผมว่าเป็นการกระทำที่ไม่น่าจะเป็นสายตรงหลวงพ่อกวยครับ คลิคลิ

อย่างนี้ชัดเจนครับป๋า หลวงพ่อเสกก็ต้องเป็นพระหลวงพ่อ เสกตรงไหนที่ไหนก็พระหลวงพ่อเสกทั้งนั้น ถูกแพงก็ว่ากันที่ความหาง่ายหายากมากกว่า เน๊าะอ้ายเน้าะ...
toi
Global Moderator
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 08:57:53 pm »

อ๋อ...ประเภทหลอกลวง อำคนมาออกของ ปกปิดข้อมูล เห็นแก่ตัว จะเอาเอง สิครับแบบนี้ผมเรียก "เขี้ยว" นะครับป๋า แต่ไอ้ที่มี "เขี้ยว" นี่มีหลายพันธุ์ด้วยนะครับ 55555+++ 
          ดูคนประเภทนี้ดูไม่ยากหรอกครับ  ศึกษาหาข้อมูลในการพิจารณาพระให้เป็น  จะเห็นนิสัยของคนที่เล่นพระไปด้วยครับ
คนขายเขาบอกเท่าไร มีตังค์สู้ได้ซื้อ  ไม่ว่าพระหลวงพ่อหลักร้อย หลักพัน และหลักหมื่น ไม่อ้างนู้นอ้างนี่เพื่อกดราคาเขา แบบนี้ผมยกให้เป็นสายตรงตังจริงครับ   ที่ผมว่าไม่ใช่สายตรงหลวงพ่อกวยคือ เซียนประเภทชอบอ้างว่า ไม่ใช่พระหลวงพ่อกวยนะ  ถึงเป็นพระหลวงพ่อกวยแต่ไม่ใช่พิมพ์นิยมนะ  เป็นพระนอกวัดเพียงแต่หลวงพ่อกวยไปร่วมปลุกเสกเท่านั้นนะ  ดังนั้นต้องราคาถูกๆหน่อย ประมาณนี้แหละครับ  ผมว่าเป็นการกระทำที่ไม่น่าจะเป็นสายตรงหลวงพ่อกวยครับ คลิคลิ

อย่างนี้ชัดเจนครับป๋า หลวงพ่อเสกก็ต้องเป็นพระหลวงพ่อ เสกตรงไหนที่ไหนก็พระหลวงพ่อเสกทั้งนั้น ถูกแพงก็ว่ากันที่ความหาง่ายหายากมากกว่า เน๊าะอ้ายเน้าะ...
          ผมก็ไม่เข้าใจ ก็พระที่หลวงพ่อกวยปลุกเสกมีให้เลือกเล่นตั้งเยอะแยะ  หลักร้อยต้นๆก็มีให้เลือกเล่นตั้งหลายที่ อย่าไม่เห่อตามเขาเลยครับ  พิมพ์ที่เขานิยมกัน พิมพ์ที่ราคาแพงๆ  เจ้าของต้องขายไปเพราะความจำเป็นทางการเงินก็มี  ผมรู้จักคนเชียงใหม่คนหนึ่ง  ญาติให้ใช้พระสมเด็จหลังสิวลี วัดราชนัดดาราม ฟรีๆองค์หนึ่ง ย้ำว่า"ถ้าไม่ได้เงินเข้ากระเป๋าเป็นแสนให้เอามาคืน" แกใช้องค์เดียว ถูกหวย 4 งวดซ้อน ได้เงินกว่าครึ่งล้าน  ตั้งแต่นั้นมาเก็บพระหลวงพ่อกวยบานเลย ของแบบนี้ไม่แน่หรอกครับ

the Rains
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 12:15:46 am »

ยินดีด้วยครับพี่โอ๋ เปิดพ.ศ. ใหม่ ก็ประเดิมด้วยแหวกม่านเลย สมราคา ตาถึง ใจถึง และก็ ปัจจัยถึง  แฮ่ะ...แฮ่ะ.. อวยพรให้ โพธิ์เก้าเข้ารังเร็วๆนะครับพี่ 
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 02:10:07 am »

ยินดีด้วยครับพี่โอ๋ เปิดพ.ศ. ใหม่ ก็ประเดิมด้วยแหวกม่านเลย สมราคา ตาถึง ใจถึง และก็ ปัจจัยถึง  แฮ่ะ...แฮ่ะ.. อวยพรให้ โพธิ์เก้าเข้ารังเร็วๆนะครับพี่ 

ขอบคุณมากครับ สาธุ ๆ ๆ นาน ๆ จะมีใครอวยพรโพธิ์เก้าครับ 

"พระสมเด็จแหวกม่าน ท่านใดมีไว้บูชาติดกายจะสมหวัง สุขสดชื่น ผ่านทุกอุปสรรค อุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีพลังอำนาจบารมีสะท้อนกลับผู้มิหวังดี ปลอดภัยจากโรคร้าย ตัดเวรชะลอกรรม จงกระทำแต่ความดี ท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล"
nimrod
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 11:42:02 pm »

เป็นบุญตาของผมจริงๆเลยครับ ขอบคุณที่นำพระหายากของหลวงพ่อมาให้ชมกันครับ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 08:05:14 am »

เป็นบุญตาของผมจริงๆเลยครับ ขอบคุณที่นำพระหายากของหลวงพ่อมาให้ชมกันครับ

ยินดีครับผม ได้เห็นบ่อย ๆ ติดตาดีครับ ขอบคุณมากครับ 

mote
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:08:15 am »

อยากได้ยังไม่มีกำลังซื้อครับ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:19:37 am »

อยากได้ยังไม่มีกำลังซื้อครับ

ขอหลวงพ่อบ่อย ๆ ครับ โอกาสมีแต่ต้องรอครับ หากไม่ทันใจใช้แบบที่แทนกันบูชาได้เช่น ชุดวัดหนองอีดุกพันกลางถึงปลาย  หรือ นางพญาซุ้มคู่พิมพ์ใหญ่ หรือ ซุ้มเดี่ยวตัดชิด ก็เนื้อหาเดียวกันครับหมื่นต้น ๆ ขอบคุณมากครับ 

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์