เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: พระสมเด็จหูบายศรี หลังนะโมพุทธายะครับ  (อ่าน 1472 ครั้ง)
apajaka
Newbie
*

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 10:47:12 am »

แล้วท่านก็ลบจริงๆๆ ด้วยคุณเคยบอกเสมอว่าเปิดกว้าง

เคยด่าคนอื่นว่าใจแคบ ทําไม่ตอบความจริงหละ

ใจแคบสุดๆๆๆ สิ่งที่ผม. Post. คือสิ่งที่เขาพูดถึง

พวกคุณจริงๆๆๆ

ถ้าไม่จริง ก็ออกมาค้านซิครับ มีคนรอฟังอยู่

ใจมันรัก
Administrator
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 02:04:52 pm »

แล้วท่านก็ลบจริงๆๆ ด้วยคุณเคยบอกเสมอว่าเปิดกว้าง

เคยด่าคนอื่นว่าใจแคบ ทําไม่ตอบความจริงหละ

ใจแคบสุดๆๆๆ สิ่งที่ผม. Post. คือสิ่งที่เขาพูดถึง

พวกคุณจริงๆๆๆ

ถ้าไม่จริง ก็ออกมาค้านซิครับ มีคนรอฟังอยู่

ก็เปิดกว้างอยู่แล้วครับ และไม่เคยมีกระทู้ไหน กระทงไหนที่ถูกลบ ข้อความทุกอย่าง ยังเหมือนเดิม แล้วใจแคบตรงไหนครับ แค่ย้ายมาในหน้ากระดานที่เหมาะสมกว่า เป็นความเข้าใจผิดส่วนตัวอีกแล้ว ก็ตอบครับ มีเวลาว่างก็มาตอบอยู่ แต่จะให้มาตอบทันใจคุณ มันเป็นไปไม่ได้ เพราะส่วนตัวผมเองก็ต้องมีหน้าที่ ที่ต้องรับผิดชอบ จะให้มารอนั่งตอบกระทู้ โดยไม่ให้ผมได้มีเวลาทำอะไรบ้างเลยหรือ..

อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนาพุทธะ ตังโสอิ อิโสตัง พุทธะ ปิติอิ
หน้า: [1]
  พิมพ์