มีดหมอ หลวงพ่อกวย ทำตั้งแต่เมื่อไร

(1/50) > >>

toi:
             ท่านใดมีความรู้เรื่อง มีดหมอของหลวงพ่อกวยบ้าง ผมขอถามคำถามเพียง 2 ข้อเท่านั้นเองครับ คือ
          1.อาจารย์ทรง ตีมีดให้หลวงพ่อกวยได้ปลุกเสก ตั้งแต่ปีไหนถึงปีไหนครับ
                                       q3  

toi:
          2.พ่อแก่ อุ้ย คนที่ช่วยหลวงพ่อกวยตีมีดนั้น ท่านเสียชีวิตปี พ.ศ.ไหนครับ ?
          เนื่องจากเป็นปัญหาที่ยากมาก จึงขอให้นักนิยมพระเครื่องหลวงพ่อกวยรุ่นใหม่ๆ ถามผู้รู้รุ่นเก่าๆ ทุกพื้นที่ของประเทศ  เอามาตอบได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
                                       q3

joker:
ข้อ 1  ต้องขอแรงคนพื้นที่ไปสัมภาษณ์  อาจารย์ทรงโดยตรง น่าจะดีครับ e13

sitthiphol:
ขอมาศึกษาด้วยครับป๋า q5

พงศ์ เทพรัตน์:
หากมีเวลาจะไปถามหาคำตอบให้ครับป๋า q40 q40 q40

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป