เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดีเปิดโลกตำนานหลวงปู่กวย ตอน เผาไฟไม่ไหม้  (อ่าน 2998 ครั้ง)
กร ขันทอง
Newbie
*

« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 07:34:57 am »

ตอนที่ 29 ครับ บ้านแคโปรโมชั่น ภูมิใจเสนอ สารคดีเปิดโลกตำนานหลวงปู่กวย ชุตินธโร แห่งวัดโฆสิตาราม(บ้านแค) ตอน ไฟไม่เผาไหม้ ขอเชิญทดลองฟังดูครับ นี่ถือเป็นหนังสือเสียงครับ ข้อมูลที่เคยลงในหนังสือนะโมในสมัยก่อน ที่ผมต้องใช้ความมานะอุตสาหะ ในการลงเสียงใส่ซาวด์ นานแรมเดือนกว่าจะได้เกือบ 40 ตอนในเวลานี้ กำลังจะจัดทำเป็น CD ถวายวัด เพื่อก่อให้เกิดรายได้ในการพัฒนาวัดโฆสิตารามต่อไปครับ
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=46241517C4EX4D8GI[3TOK[NOPA4AK
PoNG
Jr. Member
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 06:04:46 pm »

ขอบคุณมากครับพี่ที่นำมาแบ่งปัน...ชอบมากๆครับ

...==$$$   นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ   $$$==...
tumppstar
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 01:33:18 pm »

ตอนนี้โหลดไม่ได้แล้วครับพี่ สงสัยไฟลล์หมดอายุครับ อยากฟังครับเคยโหลดของพี่มาฟังครับ
saisai
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 12:25:43 am »

ขออนุโมทนาผลบุญแด่พี่ กร ขันทอง ด้วยครับ ขอให้พี่และครอบครัวจงประสบเจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตนะครับ นี่เป็นการช่วยกันคนละเล็กคนละน้อย เพื่อทำนุบำรุงวัดที่หลวงพ่อท่านได้เคยดูแลสมัยท่านยังอยู่ เราทำอะไรดีๆ เราก็จะได้อานิสงของผลบุญนั้นเอง และหลวงพ่อกวยท่านก็รับรู้ตลอดครับ ขออนุโมทนาในจิตที่เป็นกุศลของพี่กรอีกทีครับ     
หน้า: [1]
  พิมพ์