เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาขอนิมิต  (อ่าน 4130 ครั้ง)
kit007
Full Member

« เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 11:30:20 am »

ก่อนวันหวยออก2วัน ผมได้ ถ่องคาถาขอนิมิต
ของ ลพ กวย ขอให้เจอ ลพ กวย ในฝันด้วย
สาธุ เพี้ยงๆๆๆ ไม่หน้าเชื่อคร๊าบ ฝันเห็น ลพ จริงๆๆ
คร๊าบ แต่ในฝัน เขาเรียก ลพ องค์นั้น ว่า หลวงพ่อ มี
นะคร๊าบบ ประสบการณ์เล็กน้อย
(หวยไม่ถูก)
SMF
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 11:13:07 pm »

เจ้าของกระทู้ฝันเห็นหลวงปู่ ท่านให้โชคลาภแล้วครับ  หลวงปู่ท่านมรณภาพ ปี 22 ครับ

ครั้งนี้ผมฝันเห็น เสด็จพ่อ ร.5เหมือนเดิมครับ แต่ในฝันทรงตรัสว่า "ให้ไปถามพระนะ" 
แล้วผมก็มองไปที่หิ้งบูชาพระ ซึ่งบนหิ้งมีหลวงพ่อหลวงปู่รูปอื่นๆด้วย
แต่มีพระหลวงปู่กวยที่ผมได้รับจากพี่ขุนทัพอยู่ด้านหน้าสุด (ของจริงก็วางไว้อย่างนั้น)

ผมเลยซื้อ59 กับ 99 กับ แต่งวดนี้ ออก 66 กับ 22 แต่ก่อนหน้าวันหวยออกนั้น มีความคิดในหัวเข้ามาตลอดว่า
หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เกิดปี 2422 (ผมไม่มีพระของหลวงปู่ทิมหรอกครับ แต่อาศัยกราบไหว้บูชาระลึกในใจ) และหลวงปู่กวย มรณภาพปี 2522

ไม่อยากให้คิดมากเรื่องหวยนะครับแต่ผมเชื่อในเรื่องสิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านช่วยเหลือครับ หากเราศรัทธาจริงครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์