เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกร่วมประมูลเหรียญหลังยันต์งานกฐิน 2553 ครับ  (อ่าน 18049 ครั้ง)
chaly
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 10:26:53 am »

ร่วมทำบุญด้วยครับ

5,499 บาทครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ

081-8552140
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ร่วมประมูลครับ   
ระยะเวลาเริ่มปิดประมูล วันที่ 12 พ.ย 2553 เวลา 19.00 น. ตรงครับ
ก้องครับ
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 09:17:09 am »

พอดีพรุ่งนี้ผมติดงานกฐินที่อ่างทอง ไม่ได้ไปที่ชัยนาทนะครับ ตั้งใจจะไปที่วัดหลวงพ่อกวยวันอาทิตย์ที่ี่ 21 หน้านะครับ เพราะจะไปรับรูปหล่อบูชาและพระสีวลีด้วย

ไม่ทราบว่าจะให้โอนเงินไปที่ใด รบกวนติดต่อกลับผมทีนะครับ

081-8552140 ก้อง

ปล. สำหรับที่อยู่ที่จัดส่งเหรียญ รบกวนส่งมาที่ทำงานแฟนผมก็ได้ครับ หรือถ้าเจอกันที่วัด ในวันที่ 21 นี้ก็ดีครับ

ที่อยู่ที่จัดส่ง

น.ส. ลนิตา น้อยบัวทิพย์
ส่วน สหกรณ์ออม ทรัพทย์ พนักงานธนชาติ ชั้น 11 โซน C D อาคาร MBK เลขที่่ 444 ถ.พญาไท แขวง วังใหม่ เขต ปทุมวัน กทม. 10330

ขอบคุณมากๆครับ

ร่วมทำบุญด้วยครับ

5,499 บาทครับ

081-8552140
chaly
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 11:34:31 am »

ไม่ทราบว่าจะให้โอนเงินไปที่ใด รบกวนติดต่อกลับผมทีนะครับ

ขอบคุณครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับ
ไม่ทราบว่าจะให้โอนเงินไปที่ใด รบกวนติดต่อกลับผมทีนะครับ  สวัสดีครับคุณก้อง ให้คุณก้องบริจาคเงินเข้าทำบุญกับทางวัดได้เลยครับ วันที่คุณก้องไปวัดก็ได้ครับหรือตามสะดวก  ขอบคุณครับ
ผมจะดำเนินเรื่องการส่งเหรียญให้คุณ ก้อง ตามที่อยู่ให้เลย นะครับ

เบอร์ติดต่อผมนะครับ 0875600600
ขอบคุณอีกครั้งครับ
ก้องครับ
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 04:04:07 pm »

เมื่อตอนกลางวันโทรหาพี่ชาลีไปรอบหนึ่ง ลูกชายพี่รับสาย บอกพ่อไม่อยู่ไปข้างนอก   ลูกชายพี่ชาลีน่าจะน่ารักดีนะครับ เสียงแจ๋วๆเลย

ถ้าอย่างนั้นวันที่ 21 ที่ผมจะไปวัด ผมจะทำบุญแล้วขอใบอนุโมทนา มาให้พี่ดูก็แล้วกันนะครับพี่ชาลี

ขอบคุณครับ
golfsof
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 10:00:06 pm »

ยินดีกับคุณก้องด้วยครับผมมีเรื่องเล่าให้ฟังครับหลังจากที่บริจาคเหรียญนี้แล้วหลวงพ่อท่านเมตตาผมเป็นพิเศษพระของหลวงพ่อผ่านเข้ามาหาผมพอสมควรเลยครับอย่างเช่นพระที่ผมไฝ่ฝันอยากครอบครอง(สมเด็จน้กเลงโต)หลวงพ่อท่านก็เมตตาผมทั้งๆที่ตอนนั้นผมไม่มีเงินพอที่จะบูชาได้ แต่พอถึงวันไปเอาพระกลับมีเงินพอเลย ครับต้องขอบคุณพี่ชาลีพีเซ็นเตอร์มากเลยครับบุญกุศลที่ลูกได้ทำครั้งนี้ลูกขออุทิศให้คุณบิดามารดาครูบาอาจารย์หลวงพ่อกวยชุตินธโรครับ (เลียดายไม่ได้ไปงานกฐิน)
MATA
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 07:52:53 am »

กระทู้นี้..เห็นแล้วปลื้มใจแทนเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ช่วยกันในกุศลครั้งนี้..ขออนูโมทนาด้วยคนครับ..เยี่ยมมากๆๆครับ..

Ramintra 39
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:21:04 am »

อนุโมทนา บุญและกุศลด้วยครับ     สุขใจ อิ่มใจด้วยครับ      ขอให้พบกับสิ่งที่ดีงามด้วยเทอญ

saisai
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:12:54 pm »

ยินดีกับคุณก้องด้วยครับผมมีเรื่องเล่าให้ฟังครับหลังจากที่บริจาคเหรียญนี้แล้วหลวงพ่อท่านเมตตาผมเป็นพิเศษพระของหลวงพ่อผ่านเข้ามาหาผมพอสมควรเลยครับอย่างเช่นพระที่ผมไฝ่ฝันอยากครอบครอง(สมเด็จน้กเลงโต)หลวงพ่อท่านก็เมตตาผมทั้งๆที่ตอนนั้นผมไม่มีเงินพอที่จะบูชาได้ แต่พอถึงวันไปเอาพระกลับมีเงินพอเลย ครับต้องขอบคุณพี่ชาลีพีเซ็นเตอร์มากเลยครับบุญกุศลที่ลูกได้ทำครั้งนี้ลูกขออุทิศให้คุณบิดามารดาครูบาอาจารย์หลวงพ่อกวยชุตินธโรครับ (เลียดายไม่ได้ไปงานกฐิน)

นี่แหละครับ อานิสสง แห่งผลบุญ สุขทั้งผู้ให้ และผู้รับ ต้องขอขอบคุณพี่ golfsof ในความเสียสละด้วยจิตอันตั้งมั่น และคุณ ก้อง รวมไปถึงพี่ชาลี และเว็บไซต์แห่งนี้ที่เป็นศูนย์กลางในการสร้างผลบุญกุศลถวายแก่หลวงพ่อกวย ด้วยนะครับ ขออนุโมทนาบุญทุกๆท่าน ด้วยอีกคนหนึ่งครับ
ก้องครับ
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:47:30 pm »

ได้รับใบอนุโมทนาบุญมาเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขออนุโมทนาบุญแด่ทุกๆท่าน ศิษย์หลวงพ่อกวยมา ณ ที่นี้นะครับ

ขออภัยเอารูปลงไม่เป็น
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์