เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณในความมีนํ้าใจของท่านขุนทัพ  (อ่าน 2777 ครั้ง)
เล็กอาร์ต
Jr. Member
**

« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 12:59:10 am »

ผมเพิ่งไปรับของวันนี้ช่วงสายๆ  ขอบคุณมากครับท่านขุนทัพสําหรับพระที่ส่งมาให้ผม  รุ่นอนุสรณ์ร้อยปีหลวงพ่อและแหวกหม่านวัดหัวเด่นอีกสามองค์  ตลอดจนผ้ายันต์.....ขอให้ท่านขุนทัพเจริญในอาชีพการงานยิ่งๆขึ้นๆๆๆ  ผมถ้ามีโอกาสทําบุญก็จะอุทิศผลบุญกุศลให้หลวงพ่อทุกครั้งไป....ขอขอบคุณในความมีนํ้าใจอีกครั้งครับบบบบ
chaly
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 01:31:02 am »

ผมเพิ่งไปรับของวันนี้ช่วงสายๆ  ขอบคุณมากครับท่านขุนทัพสําหรับพระที่ส่งมาให้ผม  รุ่นอนุสรณ์ร้อยปีหลวงพ่อและแหวกหม่านวัดหัวเด่นอีกสามองค์  ตลอดจนผ้ายันต์.....ขอให้ท่านขุนทัพเจริญในอาชีพการงานยิ่งๆขึ้นๆๆๆ  ผมถ้ามีโอกาสทําบุญก็จะอุทิศผลบุญกุศลให้หลวงพ่อทุกครั้งไป....ขอขอบคุณในความมีนํ้าใจอีกครั้งครับบบบบ

[/quote]
GOLF
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 10:57:26 am »

ผมก็เพิ่งได้รับพระที่พี่ขุนทัพได้ส่งให้เมื่อวานนี้ตามที่อยู่ ของผมส่งให้พี่ขุนทัพหลังไมค์ ขอขอบคุณพี่มากมากในความมีเมตตาของพี่และจะทำตามคำสอนของพี่ที่ได้บอกผมไว้....ขอบคุณพี่ขุนทัพมากๆๆๆคับ
joker
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 01:13:52 pm »

อยากจะได้เหมือนกันแต่พอดีมีแล้ว 
ให้พี่ขุนทัพเก็บไว้ให้คนที่เขายังไม่มีดีกว่า
โยธิน
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 05:29:21 pm »

นับถือในน้ำใจของพี่ขุนทัพมาก สุดยอดครับ
หนุ่ม บ้านแหลม
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 10:42:27 am »

เล็กอาร์ต
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 12:20:57 am »

ขุนทัพ
Administrator
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2010, 10:42:26 pm »

...ขอบคุณมากครับ...
tumppstar
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 08:48:12 pm »

อยากได้มั่งจังเลยครับ

ขุนทัพ
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 10:16:40 pm »

อยากได้มั่งจังเลยครับ

อยากได้ ก็ลองส่งที่อยู่ดูครับ...
tumppstar
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:39:22 am »

ส่งแล้วครับพี่
ขุนทัพ
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 06:20:45 pm »

ส่งแล้วครับพี่

เรียนคุณ tumppstar

ผมได้ส่งพระให้คุณ ตั้งแต่วันพุธแต่วันนี้กล่องพัสดุ EMS ได้ตีกลับ
ไม่ทราบว่าที่อยู่ ที่คุณได้ให้ไว้ถูกต้องหรือไม่ครับ
และผมได้เขียนชื่อคุณเป็นชื่อเล่นตามที่คุณได้เขียนบอกไว้ไม่ทราบว่าใช่หรือไม่
ไม่รู้ว่ามีข้อผิดพลาดประการใดครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
tumppstar
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 12:50:39 am »

กราบขออภัยพี่ขุนทัพด้วยครับ     
ที่อยู่ที่ผมให้่ไปเป็นที่อยู่บ้านใหม่ผมครับพอดีพึ่งจะได้มาใหม่ เพราะผมได้ย้ายบ้านพอดี
ตอนเพื่อนผมส่งของให้ผมครั้งที่ แล้วผมได้ให้ที่อยู่ของลุงข้่างบ้านไป คนส่งไปรษณีก็หาที่บ้านไม่เจอครับ ผมก็งงเพราะผมก็เขียนไปถูกต้อง และคนส่งก็เคยมาส่งที่บ้านลุึงข้่างๆครับพี่ แต่ครั้งที่เขามาส่งให้ผมเขาโทรถามผมครับพี่
เดี๋ยวผมจะขอแจ้งที่อยู่ใหม่อีกครั้งนะครับ

ขุนทัพ
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 07:23:25 am »

กราบขออภัยพี่ขุนทัพด้วยครับ     
ที่อยู่ที่ผมให้่ไปเป็นที่อยู่บ้านใหม่ผมครับพอดีพึ่งจะได้มาใหม่ เพราะผมได้ย้ายบ้านพอดี
ตอนเพื่อนผมส่งของให้ผมครั้งที่ แล้วผมได้ให้ที่อยู่ของลุงข้่างบ้านไป คนส่งไปรษณีก็หาที่บ้านไม่เจอครับ ผมก็งงเพราะผมก็เขียนไปถูกต้อง และคนส่งก็เคยมาส่งที่บ้านลุึงข้่างๆครับพี่ แต่ครั้งที่เขามาส่งให้ผมเขาโทรถามผมครับพี่
เดี๋ยวผมจะขอแจ้งที่อยู่ใหม่อีกครั้งนะครับ

น่าจะมีข้อผิดพลาดจากเรื่องบ้านเลขที่ครับเพราะที่คุณบอกครั้งแรกกับครั้งหลังไม่ตรงกัน จะจัดส่งให้วันจันทร์นะครับ
tumppstar
Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 07:44:10 pm »

ครับพี่

ผมเปลี่ยนให้แล้วครับเพราะเพื่อนผมส่งของมา ครั้งที่แล้วเขาก็หาไม่เจอครับ

ผมเลยเอาที่อยู่บ้านป้่าให้พี่ดีกว่าครับแล้วเดี๋ยวผมไปรับที่บ้านป้าครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์