เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดี พี่น้อง ผองเพื่อน ช่วยชี้ทางที่ดีผมด้วย  (อ่าน 1274 ครั้ง)
ว่านสบู่เลือด
Newbie
*

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 08:24:40 pm »

อบอุ่นมากครับที่ได้มาอยู่ในบ้านสีเขียว 
Ramintra 39
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 03:45:41 pm »

ในด้านไหนครับ ?   ถ้าด้านวัตถุมงคล ของหลวงพ่อ ก็เปิดกระทู้ที่ผ่านมา ศิษย์พี่ ๆ ช่วยกันตอบ ช่วยกันหาเหตุผล มาหักล้างกัน และได้คำตอบที่ดีที่สุดครับ
      หรือก็เปิดกระทู้ ตั้งคำถามมาใหม่ พร้อมแนบ file มาครับ เดี่ยวศิษย์พี่ ๆ ที่ท่านรู้ท่านก็ตอบให้ครับ   ไม่คิดเงินครับ  ศิษย์พี่ผ่านร้อน  ผ่านหนาวมาเยอะ  สบายใจได้  ถ้าเป็นมวย ก็ซ้ำมาเยอะครับ  ทุกวันนี้ แกร่งครับ  อึดด้วย  และผมมีความเชื่อมั่นครับ  ศิษย์พี่ ๆทุกคนครับ   

เข้ามาศึกษาเรื่อย ๆ ซิครับ  มีอะไรให้ค้นหา  /// ส่วนตัวก็ไม่ค่อยมีพระของหลวงพ่อหรอกครับ ชอบเข้ามาศึกษา ดูภาพพระหลวงพ่อ และอ่านสำนวนของศิษย์พี่ ๆ ครับ   ลูกทุ่ง  จริงใจดีครับ 

ขอให้คุณ ว่านสบู่เลือด สนุก enjoy ได้สาระประโยชน์ กับบ้านสีเขียวหลังนี้น๊ะครับ   
saisai
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 07:47:31 pm »

ฮ่าๆๆ ชอบสำนวนพี่ Ramintra 39 จัง ไอ้เรามันพวก สายเลือดมวย ซะด้วยซี่ อิๆๆๆ
Ramintra 39
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 07:54:10 pm »

ขอบคุณมากครับ คุณ saisai   555... จากใจศิษย์รุ่นหลังคนหนึ่งครับ 
หน้า: [1]
  พิมพ์