เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คนนี้มีแต่ให้( พี่ขุนทัพ )  (อ่าน 768 ครั้ง)
kit007
Full Member

« เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 11:54:04 am »

ขอบคุณ คร๊าบ ผมได้รับพระที่พี่ขุนทัพส่งให้แล้วคร๊าบ
ทั้งหมด 4 องค์ ผมขอ 3 แต่พี่ให้ 4องค์ ใจดีจริงๆ
พระสิวลีมีเกศา ของหลวงพ่อกวยด้วยใช่ใหมคร๊าบ
ดีใจจริงๆๆ ของแบบนี้ไม่ใช่ว่าจะได้มาง่ายๆนะคร๊าบ
ต้องขอบคุณความมีน้ำและความเป็นผู้ให้ของพี่ขุนทัพ
ผมขอให้ครอบครัวพี่มีแต่ความสุขอย่าได้มีทุกข์และ
รวย รวย รวย สาธุ เพี้ยงๆๆๆๆๆ
songkran
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 12:08:19 pm »

โฮ้ว.....เยี่ยมครับพี่ ขุน ดีใจด้วยนะครับท่าน kit007 แหม พระสิวลี หาอยากจริงๆอยากได้บ้างจังแลกอะไรดีครับพี่ ขุน สุดหล่อ สุดเลิฟ.........

ศรัทธาหลวงปู่กวย แผ่เมตตาทุกวันเห็นผลครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์