เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปถ่ายหลังตะกรุด 3 ดอก....ที่ไม่น่าเล่นหา...  (อ่าน 7020 ครั้ง)
ขุนทัพ
Administrator
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 11:49:11 pm »

ใครจะเล่นหา...ก็...เรื่องของเขา...
แต่สมาชิกบ้านนี้...ผมไม่แนะนำให้เล่นหาครับผม...

แสดงว่าทั้งมีไข และไม่มีไข แบบตะกรุดสามดอกแบบนี้ ไม่ทัน ไม่ควรเล่นใช่มั้ยครับพี่ขุนทัพ

ผมมี 2 รูปครับ
ไม่แปลกใจบ้างหรือ รูปและพลาสติกที่เลี่ยมแลดูใหม่จัง
แต่ทำไมตะกรุดไม่ได้โดนอากาศเลย...กลับมีไขขึ้น
ตะกรุดน่าไปแช่น้ำยามามากกว่าครับ...
หรือไม่ก็นำตะกรุดเก่าที่เหลือตามโรงงานมาใส่ไว้ครับ...
ลองนึกถึงหลักความจริงว่า...ทำไมมีรูปเหลือตกค้าง อยู่ที่โรงงานมากผิดปรกติ(มีเป็นพันรูป )
ราคาที่จำหน่าย ก็ ถูกเกินความจริงคือ 100 บาท...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2011, 11:36:55 pm โดย ขุนทัพ » บันทึกการเข้า
สมมุติ
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 10:36:17 pm »

ขอบคุณครับ
เสียงธรรม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 10:06:18 pm »

เด็กบางคนอยู่บ้านนี๊เห็นเจี๊ยมเจี้ยม พออยู่อีกบ้านพร้อมแขวะเราเอาใจเจ้าของบ้านอื่น คนอื่นเห็นด้วยไม่เห็นด้วยยังไงก็ตอบให้เกียรติกันเสมอ เฮ้อ เด็กน๊อเด็ก
ขุนทัพ
Administrator
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 12:15:28 am »

เด็กบางคนอยู่บ้านนี๊เห็นเจี๊ยมเจี้ยม พออยู่อีกบ้านพร้อมแขวะเราเอาใจเจ้าของบ้านอื่น คนอื่นเห็นด้วยไม่เห็นด้วยยังไงก็ตอบให้เกียรติกันเสมอ เฮ้อ เด็กน๊อเด็ก
นานาจิตตังครับ...!!!!!!!!!  

ใครจะเล่นหา...ก็เป็นสิทธิของเขา แล้วแต่ผู้บริโภคหรือเจ้าของเงินจะตัดสินใจ
เงินของเขา เขาจะใช้จ่ายอย่างไร ไม่อาจไปบังคับเขาได้
ผมเพียงแต่ ให้ข้อมูลและเตือน สมาชิกในบ้านหลังนี้เท่านั้นครับ
เขาจะเขียนเขาจะดันอย่างไร คงต้องเป็นเรื่องของเขาแล้วครับ

ขอขอบคุณมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2011, 12:22:49 am โดย ขุนทัพ » บันทึกการเข้า
pakasit
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 08:15:20 pm »

ไม่เป็นไรครับเป็นรูปหลวงพ่อเราครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์